



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU**

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA
MKOA WA MWANZA**



Unapojibu tangazo hili tafadhali taja
Kumb. Na. AB.140/642/01/52

Tarehe: 29/12/2025.

**TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MUDA KADA YA MTEKNOLOJIA
MSAIDIZI MAABARA NAFASI 22**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema anawatangazia Wananchi wote wenye sifa na Vigezo kuomba nafasi za kazi ya muda ya Mteknolojia Msaidizi Maabara Daraja la II kwa zahanati 22 kama zilizyoainishwa nyuma ya tangazo hili: -

1. SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Awe Raia wa Tanzania
- ii. Awe na umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea
- iii. Awe na Elimu ya Kidato cha nne
- iv. Awe na Astashahada ya Maabara
- v. Awe na uwezo wa kutumia Kompyuta au Simu janja kwa ufasaha
- vi. Awe ni mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema na Kata/Kijiji husika
- vii. Awe hajawahi kupatikana na makosa ya jinai au kuhukumiwa kifungo Jela katika mahakama yoyote.

2. MAJUKUMU YA MTEKNOLOJIA MSAIDIZI DARAJA LA II.

- i. Kuandaa vitendanishi (reagents) vya kufanyia vipimo vya maabara.
- ii. Kufanya kazi za awali sampuli zinazoletwa maabara
- iii. Kukusanya damu kutoka kwa wagonjwa na watu wanaojitolea
- iv. Kurekodi matokeo ya vipimo kwenye regista
- v. Kutayarisha vifaa vya kazi.
- vi. Kuhifadhi kwa mujibu wa taratibu sampuli zote zinazohitaji kuhifadhiwa baada ya uchunguzi.
- vii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na Elimu, Uzoefu na Ujuzi wake zinazohusiana na elimu, uzoefu na ujuzi wake.

3. HALI YA MALIPO

Malipo ya kazi ya Mteknolojia Msaidizi Maabara yatakuwa kiasi cha Tshs 150,000/= kwa mwezi. Maombi yote yatumwe/yaletwe kwa: -

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema
S.L.P.175,
SENGEREMA.

Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 04/01/2026 saa 9:30 (saa tisa na nusu Alasiri).

Tangazo hili limetolewa na: -



Edward Maduhu,

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W),

SENGEREMA

DISTRICT EXECUTIVE DIRECTOR
SENGEREMA

ORODHA YA ZAHANATI ZENYE UHITAJI WA WATAALAMU WA MAABARA:-

1. Zahanati ya Kasungamile
2. Zahanati ya Mayuya
3. Zahanati ya Igulumuki
4. Zahanati ya Ngoma A
5. Zahanati ya Ngoma B
6. Zahanati ya Lugongo
7. Zahanati ya Mulaga
8. Zahanati ya Mami
9. Zahanati ya Karumo
10. Zahanati ya Nyamatongo
11. Zahanati ya Nyamizeze
12. Zahanati ya Nyampande
13. Zahanati ya Kasenyi
14. Zahanati ya Igaka
15. Zahanati ya Busisi
16. Zahanati ya Nyanchenche
17. Zahanati ya Isole
18. Zahanati ya Buzilasoga
19. Kituo cha Afya Sima
20. Zahanati ya Lukumbi
21. Zahanati ya Nyamazugo
22. Zahanati ya Nyamililo