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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI KWA MKATABA.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema anapenda kuwatangazia

nafasi za kazi kwa Mkataba wa mwaka mmoja (1).

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema analfaribi§ha maombi ya
kazi kutoka kwa watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi wazi za kazi kama

ilivyoainishwa katika Tangazo hili:--
1: AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA Il - (NAFASI 5)

1.1: SIFA ZA MWOMBAJI _ _
o Kuajiliwa mwenye Stashahada ya Sayansi ya Afya ya Mazingira kutoka Chuo

kinachotambuliwa na Serikali na awe amesajiliwa na Bodi ya wataalamu wa Afya
Mazingira.
1.2: MAJUKUMU YA AFISA AFYA MAZINGIRA MSAIDIZI DARAJA LA .

Kudhibiti na kuzuia milipuko ya magonjwa
Kupambana na kuzuia wadudu na Wanyama wanaoeneza magonjwa
Kusimamia uzikaji wa maiti zisizotambuliwa na zile zinazotokana na

magonjwa ya kuambukiza.
Kuandaa taarifa mbalimbali za Afya ya mazingira katika ngazi ya Kata na

kuziwasilisha katika mamlaka husika.
Kukusanya na kuchambua takwimu za Afya ya mazingira, katika Kata na

kutoa mrejesho ili kuchukua hatua zinazostahili.
o Kutoa elimu ya Afya ya Maziingira kwa Jamii
Kukagua mazingira katika sehemu zinapotengenezwa vyakula ili kuhakikisha

usalama wa Afya ya Jamii.
Kusimamia sheria za Afya ya mazingira katika ngazi ya Kata pamoja na

kusaidia Jamii katika kutengeneza sharia ndogo ndogo
Kuhamasisha jamii kuhusu utekelelezaji wa Huduma za Afya ya Msingi
katika ngazi ya Kata. '
Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi
zinazohusiana na Elimu, uzoefu na ujuzi wake.
_—mmm”m
S.L.P 175 SENGEREMA, Phone: +255 (028)2590162, Fax: +255 (028) 2590249
Email:ded@sengeremadc.go.tz, Tovuti: www.sengeremadc.go.tz

Scanned with CamScanner




@

1.3: MSHAHARA.

Motisha (Special Allowance) kwa kiwango kisichizidi asilimia 50 ya basic salary

MASHARTI KWA UJUMLA.

. Mwombaji anatakiwa awe Raia wa Tanzania na mwenye umri usiozidi miaka 45,

IIl. Mwombaji aambatishe cheti cha kuzaliwa

lil. Mwombaji aambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C\V) yenye
anwani na namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya Wadhamini
(referees) watatu wa kuaminika.

iv. Maombi yote yaambatishwe na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti vya
Kidato cha nne na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa zg
kazi husika.

v Certificates

v" Cheti cha mtihani wa Kidato cha IV.

v Vyeti vya kitaaluma (Professional certificate from respective boards)
v/ Picha mbili “Passport size" ya hivi karibuni.

v. Testmonial”, “Provisional Results”, “Statement of Results”, hati matokeo za
kidato cha nne (FORM IV RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIWA

vi. Mwombaji aliyesoma nje ya Tanzania ahakikishe vyeti vyake vimehakikiwa na
kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).

vii. Mwombaji wa nafasi ya Ajira aliyestaafishwa/kuachishwa kazi katika Utumishi wa
Umma haruhusiwi kuomba isipokuwa kama anakibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

viii. Mwombaiji wa kazi ambaye tayari ni mwajiriwa katika nafasi ya kuingilia aliyeko
katika Utumishi wa Umma asiombe kwa kuzingati maelekezo yaliyo katika
Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba ,2010.

ix. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachuliwa hatua za
sheria.

x. Mwisho wa kupokea maombi ya kazi ni tarehe 26 Machi, 2023 saa 9.30 Alasiri..

xi. Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu uliobainishwa katika tangazo hili
HAYATAFIKIRIWA.

xii. Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kupitia anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema

S.L.P.175,
SENGEREMA.
Bi . Shekidele.
MKURUGENZI MTENDAJI (W),
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Nakala: Mbao zote za Matangazo \QgN:;,EQEN;,f,

Halmashauri ya Wilaya,

SENGEREMA.
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