JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA
MKOA WA MWANZA

Unapojibu tangazo hill tafadhali taja
Kumb. Na. AB.140/642/01/45 Tarehe: 04/09/2025.

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA WAKUSANYA MAPATO
NAFASI 15

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema anawatangazia Wananchi
wote wenye sifa na Vigezo kuomba nafasi za kazi ya Mkataba wa kukusanya mapato
kama ifuatavyo:-

1.5IFA ZA MWOMBAJ
i, Awe Raia wa Tanzania

iil. Awe na umri wa kuanzia miaka 18 na kuendelea

iii. Awe na Elimu ya Kidato cha nne na kuendelea

iv, Awe na uwezo wa kutumia Kompyuta au Simu janja kwa ufasaha

v, Awe ni mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema

vi, Awe na mdhamini mwenye mali isiyo hamishika yenye thamani ya kuanzia Tshs
10,000,000.00 (milioni kumi) na kuendelea, Dhamana ya mali isiyohamishika
itathibitishwa kwa kuwasilisha Halmashaur hati au nyaraka ya umiliki
inayotambulika na iliyothibitishwa kisherna kuwa ni mali ya mtoa dhamana.

vii. Awe hajawahi kupatikana na makosa ya jinai au kuhukumiwa kifungo Jela katika
mahakama yoyole.

viil. Awe tayari kufanya kazi katika Kata yoyote iliyoko ndani ya Halmahauri ya Wilaya
ya Sengerema.

ix. Mtu yoyole aliyewahi kufanya kazi na Halmashauri kisha kusababishia hasara ya
upotevu wa mapato au kudaiwa na Halmashauri HARUHUSIWI KUOMBA KAZ|
YA KUKUSANYA MAPATO
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2, MAJUKUMU YA MKUSANYA MAPATO.

i, Kukusanya mapato ya Halmashauri kupitia vyanzo mbalimbali vya mapato vilivyopo
katika eneo la wilaya ya Sengerema kwa kutumia mashine ya kielektroniki (POS).

i, Kuwasilisha makusanyo yote Benki kupitia akaunti ya mapato ya Halmashauri
makusanyo yote yaliyokusanywa ndani ya saa 24 kafika siku za kazi au siku ya
kwanza ya kazi ya wiki au baada ya Sikukuu.

iii. Kutoa risiti za mashine ya Kielektroniki (POS) kiasi sawa na fedha atakayolipa
mlipaiji.

iv. Kutunza vifaa vya kukusanya mapato (POS, Rejista) na nyaraka za Benki au
Halmashauri zitakazothibitisha vingizaji wa fedha Benki.

v. Kufanya uhakiki kila siku wa makusanyo ya siku na taarifa ya mashine ya
kukusanya mapato.

vi. Kuwasilisha Halmashauri mashine ya kukusanyia mapato (POS) kwa ajili ya
uchunguzi.

vii. Kufanya kazi nyingine zitakazohusu mapato kadri atakavyoelekezwa na Mwajiri.

3. MALIPO YA KUKUSANYA MAPATO
Malipp ya kazi ya ukusanyaji mapato yatakuwa asilimia 5 (5%) ya makusanyo

yaliyokusanywa na kuwasilishwa Benki ikijumlishwa na Tshs 60,000.00 kwa kila mwezi.
Maombi yote yatumwelyaletwa kwa: -

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema
5.L.P.175,

SENGEREMA.

Tarehe ya mwisho ya kupokea maombi ni tarehe 18/09/2025 saa 9:30 (saa tisa na

nusu Alasiri).
%id ele,

MKURUGENZI MTENDAJI (W),

Tangazo hili limetolewa na: -
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