

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Simu: 028 2590162
Fax: 028 2590249
Email: ded@sengeremadc.go.tz
Tovuti: www.sengeremadc.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P 175,
SENGEREMA.

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Sengerema **Ndg. Magesa Mafuru Boniface**, anapenda kutoa taarifa kwa wakazi wa mji wa Sengerema pamoja na watumishi wote tarehe **12/10/2018 Siku ya Ijumaa** itakuwa ni siku ya kuadhimisha Kumbukumbu ya Hayati Baba wa Taifa **Mwl. Julius K. Nyerere** katika Halmashauri yetu ya Sengerema.

Tutaadhimisha siku hiyo kwa kufanya usafi katika maeneo ya umma hivyo kila mmoja anaombwa kushiriki bila kukosa kwani ni ishara ya uzalendo na umoja wetu.

Fika ukiwa na kifaa kwa ajili ya kufanyia usafi kama vile; **jembe, fyekeo, sepetu au mfagio.**

Eneo la kukutania ni **Bomani** saa **1:00 Asubuhi**

"Njoo tushirikiane kwa pamoja kuadhimisha Kumbukumbu ya Hayati Julius K. Nyerere kwa kuweka mji wetu katika hali ya usafi"

Imetolewa na:

Sylvianus M. Mdalami

Afisa Habari

Kny. Mkurugenzi Mtendaji (W)

Halmashauri ya Sengerema

Kitengo cha TEHAMA na Uhusiano

09/10/2018