

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Simu: 028 2590162

Fax: 028 2590249

E - MAIL: dedsengerema@ymail.com

Tovuti: www.sengerema.go.tz



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 175,

SENGEREMA.

14.05.2018

**TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI TAREHE 18.05.2018
NA 19.05.2018**

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Sengerema anapenda kuwatangazia watu wote walioomba nafasi ya Ajira kwa masharti ya kudumu kwa nafasi ya Mtendaji wa Kijiji III kwa kuzingatia Masharti ya Waraka wa Maendeleo ya Utumishi Na 1 wa mwaka 2013.

Usaili wa kuandika utafanyika tarehe 18.05.2018 siku ya Ijumaa katika Kituo cha Walimu Sengerema (TRC) kuanzia saa 2.00 asubuhi, na Usaili wa ana kwa ana kwa watakaokuwa wamefaulu utafanyika siku ya Jumamosi tarehe 19/05/2018 saa mbili asubuhi katika Ukumbi wa Idara ya Kilimo na Ushirika ulioko Bomani. Hakikisha unafika kwa wakati ukiwa na vyeti halisi vya **Sekondari, Kuzaliwa na Taaluma (ORIGINAL)**, Matokeo (**Transcripts**) hazitapokelewa, pamoja na kalamu ya wino kwa ajili ya usaili wa maandishi.

Angalizo kutofika kwa wakati utakuwa umejiondolea sifa katika usaili. Aidha Halmashauri haitahusika na gharama yoyote katika usaili huo (malazi, chakula na nauli).

NB: Ili kuepuka utapeli Halmashauri inawashauri wasailiwa wote kutotoa rushwa ya aina yeyote kwa mhusika yeyote kwa kuwa zoezi hili litashindanishwa kwa njia ya uwazi na haki kwa kuzingatia sheria, kanuni na taratibu za Utumishi wa Umma. Aidha tangazo hili limebandikwa pia kwenye mbao za matangazo za Halmashauri na kwenye Website ya Halmashauri.

Tangazo limetolewa na:

Magesa M. Boniface

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
SENGEREMA**